:: SPK Connect ::


# ชื่อ ตำแหน่ง กลุ่ม เบอร์โทรศัพท์ ห้องที่ปรึกษา
1นายชวนะ ทวีอุทิศ ผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้บริหาร
2 นางสาวนันทกานต์ วัชรวิเศษโสภณ รองผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้บริหาร
3นายวิทยา มูลเมือง รองผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้บริหาร
4นางอรุณี วิชาทิตย์ ครู ภาษาต่างประเทศ 2/1
5นางสาวสุพิชญา จอมทอง ครู ภาษาต่างประเทศ 2/1
6นายศาสตราวุฒิ อาชนะชัย ครู คณิตศาสตร์ 2/2
7นายอดิเทพ อักษรรังสี ครู ภาษาต่างประเทศ 2/3
8 นางสาวฉวีวรรณ ไลยะรัตน์ ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
9ว่าที่ร้อยตรีหญิงนิพัตรภรณ์ ผ่านชมพู ครู ภาษาไทย 2/4
10 นายสุพจน์ สิทธิดา ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
11นายกิตติพงษ์ พินิจเจริญ ครู ภาษาต่างประเทศ 2/5
12นางสาวอภิสรา นาคโคตร ครู คณิตศาสตร์ 2/6
13นายเฉลิม รัตนชัย ครู สุขศึกษาและพลศึกษา 2/6
14 นายอภิสิทธิ์ มิตรอุดม ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
15นายอรรถชัย สีเสน ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 2/7
16 นางสาวประภักสร ศรีเคน ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
17นางสาววิจิตรา พทาเพชร ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 2/8
18 นางสาววิลันดา จันทร์ทะคาม ครู การงานอาชีพ
19นายปริญญา ศรีโบราณ ครู การงานอาชีพ 2/9
20นายกฤษดา คะเณทา ครู ศิลปะ 2/10
21นายชนินทร์ อินหล่ม ครู การงานอาชีพ 2/10
22 นางสาวอารยพร แสงเสน ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
23 นางสาวจริยาภรณ์ สัตย์ธรรม ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
24นายยรรยง ลอยหา ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 3/2
25นายธวัชชัย พลเสนา ครู ภาษาต่างประเทศ 3/3
26 นางสาวสิริญา เฮงตระกูล ครู ภาษาต่างประเทศ
27 นางสาวดวงดาว บุรมรัตน์ ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
28นายปฏิวัติ สืบสิงห์ ครู ศิลปะ 3/4
29นางสาวอลิสา นาใจเย็น ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 3/5
30นางกัลยา วิชัยโย ครู การงานอาชีพ 3/5
31นายสุริยัน นามมนตรี ครู สุขศึกษาและพลศึกษา 3/6
32นายวุฒิกร เติมประชุม ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 0831111111112 1/1
33นางสาวกชพร นาคทัศน์ ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน 3/7
34 นายณัฐวุฒิ ยกน้อยวงค์ ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
35นางแสงเทียน ซุยโพธิ์น้อย ครู การงานอาชีพ 3/8
36นายอัครพล พุทธพันธุ์ ครู การงานอาชีพ 3/9
37นางจรรยา ศรีมังคละ ครู การงานอาชีพ 1/2
38นางสุพัตรา รักชาติ ครู ศิลปะ 4/5
39 นางสาววันรัฐ สอนสิทธิ์ ครู ภาษาต่างประเทศ
40 นางสาวเจนจิรา เกษระ ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
41นายวรพล เหมืองทอง ครู ภาษาต่างประเทศ 1/11
42นางสาวกนกรัตน์ ม่วงน้อย ครู ศิลปะ 1/11
43 นายอรรถพล มาตย์สุริย์ ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
44 นางสาวจิราภา กาหวาย ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
45นางสาวมุทิตา เทียกทอง ครู ภาษาไทย 4/6
46นางสาวณัฐชยา โพธินักขา ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 1/9
47นางสาวลำใย พรหมสิทธิ์ ครู ภาษาไทย 1/3
48 นางสุภาวดี ดวงจันทร์เทียม ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
49นางสาวอำไพ จิตวิขาม ครู คณิตศาสตร์ 4/2
50นายกฤษฎา ศักดิ์สิทธิการ ครู คณิตศาสตร์ 1/4
51นางสาวปวีณา บุทธิจักร์ ครู ภาษาไทย 4/4
52ว่าที่ ร.ต.จักรพงศ์ พรมกมล ครู การงานอาชีพ 1/9
53นางสาววชิราพรรณ พรมบุตร ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 5/1
54นางสาวยุภามาศ คำเมืองโม้ ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 5/2
55นายวิรัช บุญรักษ์ ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 5/3
56นางสาวลลิตา จันทดี ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 5/3
57นางสาวยุมะรี ป้องขวาพล ครู ภาษาไทย 5/4
58นางสาวทัดเกล้า ชุปวา ครู ภาษาต่างประเทศ 5/5
59นางสาวจันทิมา อุดมศรี ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 5/6
60นายอลงกรณ์ นามวิชัย ครู สุขศึกษาและพลศึกษา 5/6
61นางสาวสุพัตรา ดีท่าโพธิ์ ครู ภาษาไทย 5/7
62นางสาวสุภาภรณ์ รังราษฎร์ ครู คณิตศาสตร์ 5/7
63 นายสิทธิพร เจาะจง ครู คณิตศาสตร์
64นายอภิชาติ อุ่นสา ครู สุขศึกษาและพลศึกษา 5/8
65นางสาวฐิติพร นาโควงค์ ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 5/9
66นางวาสนา หากันได้ ครู การงานอาชีพ 6/1
67นางสาวนิจวิภา ปัญญาวรรณ ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 6/2
68นางสาวคณิตฐา ศิระลาย ครู ภาษาต่างประเทศ 6/3
69นายธีรวัฒน์ แสงจำปา ครู ภาษาต่างประเทศ 6/4
70นางสาวอรอนงค์ สิมมาโคตร ครู คณิตศาสตร์ 6/4
71นางสาวสุกัญญา เนื่องแก้ว ครู คณิตศาสตร์ 6/5
72นางสาวกฤษณา จันทะโม ครู ภาษาต่างประเทศ 6/5
73นางพานิชย์ จันทจร ครู คณิตศาสตร์ 6/6
74นายภาคภูมิ พรมพินิจ ครู สุขศึกษาและพลศึกษา 6/6
75นายเกียรติศิณ สร้อยกลางเมือง ครู คณิตศาสตร์ 6/7
76นางสาวพิชญ์สินี สิงหา ครู ศิลปะ 6/7
77Admin Test ครู คณิตศาสตร์ 082888888888 1/1
78นายสุนทร วิยะโส ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน 1/1
79 นางสาวณัฐกาญจน์ สินธุไสย ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
80 นายราเชน ใจหอม ครู การงานอาชีพ
81นางสาวอรินทร เหล่าทอง ครู ภาษาไทย 4/1
82นางอารีวรรณ จุลโสม ครู การงานอาชีพ 4/7
83นางสาวฐิติรัตน์ นาพัง ครู ภาษาไทย 1/7
84นายราชันย์ ทองเต็ม ครู สุขศึกษาและพลศึกษา 4/5
85นางสุภาพ รัตนชัย ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 4/7
86นางพิศมัย พิสุทธิ์เจริญ ครู ภาษาต่างประเทศ 4/8
87นางสาวไข่มุก สุพร ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 4/6
88นางสาวขจีพรรณ พรมบุญ ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 1/4
89 นางสาววรัญญา จันทะไพร ครู ภาษาไทย
90นางสาวช่อเพชร กองลี ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 1/8
91 นายพันธกาล ยศอ่อน ครู วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
92 นายโอวาท ดาทอง ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
93นายพิศิษฐ์ ตาลประสริฐ ครู การงานอาชีพ 3/9
94Mr.Philippe Alain Gallez ครู ภาษาต่างประเทศ
95Mr.Justine Macapagal Alilam ครู ภาษาต่างประเทศ 5/2